`

THỐNG KÊ KÈO CÁC TRẬN GIẢI BÓNG ĐÁ NGA

NGÀY GIỜ TRẬN KÈO CHÂU Á TÀI XỈU KÈO CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H T

VĐQG Nga

FT    1 - 0 FK Anzhi  vs Amkar Perm  0 : 1/40.91-0.990 : 1/4-0.800.653.002.293.203/4-0.980.871 3/40.85-0.96
FT    1 - 3 CSKA Moscow  vs Lokomotiv Moscow  0 : 10.950.930 : 1/40.73-0.853.951.516.101-0.860.732 1/40.930.93
FT    2 - 1 Zenit St.Petersburg  vs Rubin Kazan  0 : 10.82-0.910 : 1/2-0.920.814.001.457.0010.930.962 1/20.980.91
FT    2 - 0 Krasnodar FK  vs FK Ruan Tosno  0 : 1 1/4-0.950.870 : 1/2-0.980.884.401.417.0010.940.952 1/20.980.91
FT    0 - 0 Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa  vs Spartak Moscow  1/2 : 00.91-0.991/4 : 00.79-0.903.303.652.003/40.77-0.892 1/4-0.940.83
FT    0 - 1 Dinamo Moscow  vs Ural S.r.  0 : 1-0.980.900 : 1/40.74-0.863.851.555.701-0.880.762 1/40.920.97
FT    0 - 1 FK Rostov  vs FC Terek Groznyi  0 : 1/4-0.880.790 : 00.71-0.843.002.442.953/40.980.912-0.930.81
FT    1 - 0 Arsenal Tula  vs SKA Khabarovsk  0 : 3/40.940.980 : 1/40.930.973.201.695.703/40.980.911 3/40.85-0.96

Hạng 2 Nga

26/07   19h00 Yenisey Krasnoyarsk  vs Gazovik Orenburg                
26/07   21h00 Dynamo St. Petersburg  vs Rotor Volgograd                
26/07   22h00 Volgar Astrachan  vs Luch Energiya Vladivostok                
26/07   22h00 Zenit-2 St.Petersburg  vs Sibir                
26/07   22h00 Krylya Sovetov Samara  vs FC Tom Tomsk                
26/07   22h00 Avangard Kursk  vs Spartak Moscow II                
26/07   22h00 Volga Olimpiets  vs FK Khimki                
26/07   23h00 Fakel Voronezh  vs FC Tyumen                
27/07   00h00 Baltika  vs Spartak Tambov                
27/07   00h00 Kuban Krasnodar  vs Shinnik Yaroslavl                

Cúp Nga

FT    0 - 2 2 Ural S.r.  vs Lokomotiv Moscow  3/4 : 00.89-0.971/4 : 00.920.983.304.701.773/40.910.9820.950.94

Siêu Cúp Nga

FT    0 - 0 Lokomotiv Moscow  vs Spartak Moscow  1/4 : 00.86-0.940 : 0-0.870.753.152.902.403/40.75-0.882 1/4-0.960.85

U21 Nga

29/07   17h00 Lokomotiv Moscow Youth  vs FK Anzhi Youth                
29/07   17h00 Akhmat Grozny Youth  vs Dinamo Moscow Youth                
29/07   17h00 Rubin Kazan Youth  vs Arsenal Tula Youth                
29/07   17h00 FK Ruan Tosno Youth  vs Zenit St.Petersburg Youth                
29/07   17h00 FK Ural Youth  vs Ufa Youth                
29/07   17h00 Amkar Perm Youth  vs FK Rostov Youth                
29/07   17h00 SKA Khabarovsk Youth  vs CSKA Moscow Youth                
29/07   17h00 Akhmat Grozny Youth  vs Dinamo Moscow Youth                
29/07   17h00 Spartak Moscow Youth  vs FK Krasnodar Youth                
BÌNH LUẬN: