`

THỐNG KÊ KÈO CÁC TRẬN GIẢI BÓNG ĐÁ SÉC

NGÀY GIỜ TRẬN KÈO CHÂU Á TÀI XỈU KÈO CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H T

VĐQG Séc

17/02   22h00 Banik Ostrava  vs Synot Slovacko                
17/02   22h00 Zlin  vs Dukla Praha                
17/02   22h00 SK Sigma Olomouc  vs FC Viktoria Plzen                
17/02   22h00 Sparta Praha  vs Slovan Liberec                
17/02   22h00 Mlada Boleslav  vs MFK Karvina                
17/02   22h00 FC Bohemians 1905  vs Brno                
17/02   22h00 Vysocina Jihlava  vs Slavia Praha                
17/02   22h00 FK Baumit Jablonec  vs Teplice                

Hạng 2 Séc

03/03   20h00 Ceske Budejovice  vs SK Slovan Varnsdorf                
03/03   20h00 Opava  vs Usti nad Labem                
03/03   20h00 Viktoria Zizkov  vs Olymp.Hradec Kralove                
03/03   20h00 FK MAS Taborsko  vs FK Banik Sokolov                
03/03   20h00 FK Graffin Vlasim  vs FK Pribram                
03/03   20h00 SC Znojmo  vs Vitkovice                
03/03   20h00 Fotbal Trinec  vs Frydek-Mistek                
03/03   20h00 Pardubice  vs Hradec Kralove                

Siêu Cúp Séc

FT    2 - 1 FC Viktoria Plzen  vs Slovan Liberec  0 : 1 1/4-0.950.840 : 1/20.970.914.401.416.101 1/4-0.930.783-0.990.85

U19 Séc

FT    2 - 10 Pribram U19  vs Viktoria Plzen U19  3/4 : 00.64-0.93   4.002.951.78   3 3/40.960.76
FT    1 - 0 Sparta Praha(U19)  vs Brno(U19)  0 : 3/4-0.930.750 : 1/41.000.82   1 1/20.850.913 1/20.75-0.95
24/02   15h30 Zlin(U19)  vs Frydek-Mistek(U19)                
24/02   16h00 Teplice(U19)  vs Hradec Kralove(U19)                
24/02   16h00 Pardubice(U19)  vs Brno(U19)                
24/02   16h00 Banik Ostrava(U19)  vs Viktoria Plzen U19                
24/02   16h45 Slavia Praha(U19)  vs Synot Slovacko(U19)                
24/02   17h30 SK Sigma Olomouc(U19)  vs Ceske Budejovice(U19)                
24/02   19h00 Sparta Praha(U19)  vs Mlada Boleslav(U19)                
24/02   19h00 Pribram U19  vs Opava (U19)                
24/02   19h00 FC Bohemians 1905 U19  vs MFK Karvina(U19)                

U21 Séc

18/02   21h00 FK Baumit Jablonec(U21)  vs Sparta Praha(U21)                
18/02   21h00 Marila Pribram(U21)  vs Slovan Liberec(U21)                
18/02   21h00 Mlada Boleslav(U21)  vs Teplice(U21)                
18/02   21h00 Ceske Budejovice(U21)  vs FC Bohemians 1905 U21                
18/02   21h00 FC Viktoria Plzen(U21)  vs Hradec Kralove(U21)                
19/02   16h00 Slavia Praha(U21)  vs Dukla Praha(U21)                
BÌNH LUẬN: