`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 06/12/2017

NGÀY GIỜ TRẬN KÈO CHÂU Á TÀI XỈU KÈO CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

05/05   02h00 Brighton & Hove Albion13 vs Manchester United2               

VĐQG Scotland

05/05   01h45 Partick Thistle12 vs Ross County11               

VĐQG Armenia

04/05   21h00 Alashkert2 vs Shirak1               

VĐQG Ba Lan

04/05   23h00 Cracovia Krakow10 vs Slask Wroclaw12               
05/05   01h30 Lechia Gdansk11 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza15               

VĐQG Belarus

04/05   21h00 FC Slutsk3 vs Smolevichi11               

VĐQG Bulgary

05/05   00h00 Levski Sofia3 vs Botev Plovdiv5               

VĐQG Bỉ

05/05   02h30 Gent4 vs Sporting Charleroi3               

VĐQG Estonia

05/05   00h00 Trans Narva5 vs FC Kuressaare9               

VĐQG Ireland

05/05   01h45 Cork City F.C.2 vs Limerick FC9               
05/05   01h45 Bray Wanderers10 vs Derry City4               
05/05   01h45 St. Patrick's6 vs Shamrock Rovers5               
05/05   01h45 Waterford United3 vs Dundalk1               

VĐQG Latvia

04/05   20h00 FK Spartaks Jurmala4 vs FK Liepaja3               
04/05   22h00 Caramba/Dinamo Riga5 vs FK Valmiera8               

VĐQG Thụy Điển

05/05   01h00 Hammarby1 vs GIF Sundsvall9               

VĐQG Đan Mạch

05/05   01h00 AC Horsens6 vs Aalborg BK5               

VĐQG Arập Xeut

04/05   23h25 Al-Kawkab15 vs Al-Raed13               

VĐQG Indonesia

04/05   13h30 Persipura Jayapura1 vs Borneo F.C.9               
04/05   15h30 Madura United3 vs Persib Bandung7               
04/05   18h30 Bhayangkara FC11 vs Pstni17               

VĐQG Jordan

04/05   20h00 Al Aqaba SC8 vs Shabab AlOrdon5               
04/05   22h30 Al Wihdat Amman1 vs Al-Yarmouk12               

Malay Super League

04/05   15h45 Negeri Sembilan Matrix12 vs Johor Darul Takzim1               

VĐQG Việt Nam

04/05   17h00 Thanh Hoa FC7 vs Sai Gon FC13               
04/05   17h00 Song Lam Nghe An12 vs Megastar Nam Dinh14               

VĐQG Ecuador

05/05   00h00 Macara8 vs Universidad Catolica Quito4               
05/05   00h00 Sociedad Deportiva Aucas7 vs Club Sport Emelec5               
05/05   00h00 Delfin SC6 vs Independiente Del Valle3               
05/05   00h00 Guayaquil City12 vs Deportivo Cuenca11               
05/05   00h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Liga Deportiva Universitaria2               
05/05   00h00 CD El Nacional9 vs Tecnico Universitario10               

VĐQG Algeria

04/05   22h00 CR Belouizdad11 vs Paradou AC8               
04/05   22h00 USM El Harrach15 vs JS Saoura3               
04/05   22h00 CS Constantine1 vs JS Kabylie10               
04/05   22h00 OM Medea13 vs USM Blida16               
04/05   22h00 US Biskra14 vs DRB Tadjenanet12               

Hạng 2 Pháp

05/05   01h00 Chamois Niortais14 vs Le Havre9               
05/05   01h00 Tours FC20 vs Lens16               
05/05   01h00 Nimes2 vs Ajaccio GFCO15               
05/05   01h00 US Orleans12 vs Chateauroux6               
05/05   01h00 Paris FC7 vs Nancy18               
05/05   01h00 Auxerre11 vs Ajaccio3               
05/05   01h00 Stade Brestois5 vs Quevilly Rouen19               
05/05   01h00 Lorient8 vs Bourg Peronnas17               
05/05   01h00 Sochaux10 vs Clermont Foot4               
05/05   01h00 Valenciennes US13 vs Stade Reims1               

Hạng 2 Israel

04/05   20h00 Hapoel Ramat Gan FC14 vs Maccabi Herzliya15               
04/05   20h00 Ironi Ramat Hasharon11 vs Hapoel Petah Tikva13               
04/05   20h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Hadera2               
04/05   20h00 Hapoel Natzrat Illit5 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
04/05   20h00 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Maccabi Ahi Nazareth10               
04/05   20h00 Hapoel Afula7 vs Hapoel Tel Aviv1               
04/05   20h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Bnei Lod8               
04/05   20h00 Hapoel Marmorek Irony Rehovot12 vs Hapoel Kfar Saba9               

Hạng 2 Thụy Sỹ

05/05   02h00 Chiasso8 vs FC Schaffhausen2               
05/05   02h00 FC Wil 19006 vs FC Rapperswil-Jona5               
05/05   02h00 Wohlen10 vs Aarau7               
05/05   02h00 Servette4 vs Vaduz3               
05/05   02h00 Neuchatel Xamax1 vs Winterthur9               

Hạng 2 Thụy Điển

05/05   01h00 IK Frej Taby15 vs AFC Eskilstuna4               

Hạng 2 Áo

04/05   23h30 SV Ried5 vs FC Blau Weiss Linz9               
04/05   23h30 FC Liefering4 vs TSV Hartberg2               
04/05   23h30 Kapfenberg Superfund8 vs Austria Lustenau6               
04/05   23h30 FC Wacker Innsbruck1 vs WSG Wattens7               
04/05   23h30 SC Wiener Neustadt3 vs Floridsdorfer AC10               

Malay Premier League

04/05   14h45 UKM FC11 vs PDRM FA6               
04/05   14h45 Terengganu B9 vs Felcra FC2               
04/05   19h00 Felda United FC1 vs UiTM FC5               

Hạng Nhất QG

04/05   15h30 Hue FC10 vs Cong An Nhan Dan4               
04/05   16h30 Binh Phuoc9 vs Ha Noi II7               
04/05   17h00 Viettel1 vs Dong Tam Long An8               

Hạng 2 Brazil

05/05   05h15 Sampaio Correa (MA)10 vs Paysandu (PA)3               
05/05   07h30 Oeste SP6 vs Coritiba (PR)13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

05/05   04h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-4 vs Los Angeles Galaxy IINhóm 2-15               
05/05   04h00 Penn FCNhóm 1-14 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-2               
05/05   04h00 Real Monarchs SLCNhóm 2-3 vs Orange County SCNhóm 2-2               

Hạng 3 Pháp

05/05   01h00 Rodez Aveyron2 vs Avranches15               
05/05   01h00 Dunkerque6 vs Cholet So9               
05/05   01h00 Entente Sannois11 vs Bastia                
05/05   01h00 Les Herbiers13 vs Stade Lavallois MFC5               
05/05   01h00 Concarneau7 vs Grenoble3               
05/05   01h00 Chambly FC12 vs Avenir Sportif Beziers4               
05/05   01h00 Red Star FC 931 vs Lyon Duchere10               
05/05   01h00 US Boulogne8 vs GS Consolat Marseille16               
05/05   01h00 Creteil17 vs Pau FC14               

Aus Victoria

04/05   17h15 Bentleigh Greens2 vs Kingston City12               
04/05   17h15 Pascoe Vale SC5 vs FC Bulleen Lions14               
04/05   17h15 Melbourne Knights9 vs Avondale FC1               
04/05   17h30 Oakleigh Cannons11 vs Dandenong Thunder8               

U21 Ukraine

04/05   18h00 FC Shakhtar Donetsk(U21)1 vs FC Karpaty Lviv(U21)3               
04/05   18h00 Dynamo Kyiv(U21)2 vs FC Mariupol (U21)4               
04/05   18h00 PFC Oleksandria(U21)5 vs FC Vorskla (U21)7