`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 15/07/2016

NGÀY GIỜ TRẬN KÈO CHÂU Á TÀI XỈU KÈO CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Moldova

10/06   19h00 Dinamo-Auto6 vs FC Sheriff1               
10/06   19h00 FC Sfintul Gheorghe7 vs FC Milsami2               

VĐQG Na Uy

11/06   00h00 Start Kristiansand16 vs Stromsgodset12               
11/06   00h00 Lillestrom11 vs Odd Grenland8               
11/06   00h00 Stabaek14 vs Bodo Glimt13               
11/06   00h00 Sandefjord15 vs FK Haugesund4               
11/06   00h00 Ranheim IL3 vs Sarpsborg 08 FF7               
11/06   02h00 Brann1 vs Valerenga5               

Malay Super League

10/06   21h00 Selangor PKNS4 vs Selangor FA8               
10/06   21h00 Melaka FC10 vs Kuala Lumpur9               

VĐQG Singapore

10/06   19h30 Young Lions5 vs Balestier Khalsa FC2               
10/06   19h30 Geylang United FC8 vs DPMM FC4               

VĐQG Ecuador

11/06   00h00 Tecnico Universitario11 vs Liga Deportiva Universitaria1               
11/06   00h00 Independiente Del Valle5 vs Deportivo Cuenca12               
11/06   00h00 Sociedad Deportiva Aucas7 vs Macara9               
11/06   00h00 Delfin SC6 vs Guayaquil City10               
11/06   00h00 Club Sport Emelec4 vs Universidad Catolica Quito3               
11/06   00h00 CD El Nacional8 vs Barcelona SC(ECU)2               

VĐQG Peru

11/06   02h00 Dep. San MartinA-6 vs Sport HuancayoB-2               
11/06   02h00 MelgarB-4 vs Sport Boys AssociationB-6               
11/06   02h00 Real GarcilasoB-3 vs Alianza LimaA-1               
11/06   02h00 Universitario de DeportesA-7 vs Ayacucho Futbol ClubA-8               
11/06   02h00 UTC CajamarcaA-5 vs Sport RosarioA-4               
11/06   02h00 Deportivo MunicipalB-5 vs Deportivo Union ComercioB-8               
11/06   02h00 Comerciantes UnidosA-2 vs Sporting CristalA-3               
11/06   02h00 Academia CantolaoB-7 vs EM Deportivo BinacionalB-1               

VĐQG Mỹ

11/06   04h00 Chicago FireDong-7 vs New England RevolutionDong-6               
11/06   04h00 FC DallasTay-3 vs Montreal ImpactDong-10               
11/06   04h00 Houston DynamoTay-7 vs Colorado RapidsTay-11               
11/06   04h00 Los Angeles GalaxyTay-9 vs Real Salt LakeTay-6               
11/06   04h00 Seattle SoundersTay-12 vs Washington D.C. UnitedDong-11               
11/06   04h00 Portland TimbersTay-5 vs Sporting Kansas CityTay-1               
11/06   04h00 San Jose EarthquakesTay-10 vs Los Angeles FCTay-2               
11/06   04h00 Vancouver Whitecaps FCTay-4 vs Orlando CityDong-4               

Hạng 2 Na Uy

10/06   23h00 Floro16 vs Strommen12               
10/06   23h00 Jerv8 vs Nest-Sotra10               
10/06   23h00 Aalesund FK1 vs Ullensaker/Kisa IL3               
10/06   23h00 Notodden FK6 vs Sandnes Ulf4               
10/06   23h00 Mjondalen9 vs Ham-Kam13               
10/06   23h00 Kongsvinger14 vs Levanger FK11               
10/06   23h00 Tromsdalen UIL15 vs Asane Fotball5               

Hạng 2 Thụy Điển

10/06   20h00 Falkenbergs FF3 vs Gefle IF14               
10/06   22h30 Helsingborg IF4 vs Degerfors IF6               

Hạng 2 Nhật Bản

10/06   13h00 Tochigi SC11 vs Mito Hollyhock14               
10/06   13h00 Yamagata Montedio19 vs JEF United Ichihara Chiba17               
10/06   13h00 Roasso Kumamoto18 vs Avispa Fukuoka3               
10/06   13h00 Kamatamare Sanuki21 vs FC Gifu10               
10/06   15h00 Omiya Ardija16 vs Yokohama FC6               
10/06   15h00 Ehime FC20 vs Oita Trinita1               
10/06   15h00 Tokushima Vortis9 vs FC Machida Zelvia4               

Hạng 2 Hàn Quốc

10/06   16h00 Suwon FC9 vs FC Anyang10               
10/06   17h00 Seongnam FC1 vs Busan I'Park4               

Hạng 2 Chi Lê

10/06   21h00 Coquimbo Unido4 vs CSyD Barnechea3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

11/06   04h00 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-15 vs Orange County SCNhóm 2-5               
11/06   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-4 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-2               
11/06   04h00 Seattle Sounders FC 2Nhóm 2-14 vs OKC Energy FCNhóm 2-17               
11/06   04h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-16 vs Saint Louis FCNhóm 2-8               
11/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-8 vs Nashville SCNhóm 1-7               

Aus New South Wales

10/06   13h00 Manly United11 vs Sydney Olympic1               
10/06   13h00 South Coast Wolves9 vs Sydney FC Youth12               
10/06   14h50 A.P.I.A. Leichhardt Tigers3 vs Marconi Stallions5