`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/04/2018

NGÀY GIỜ TRẬN KÈO CHÂU Á TÀI XỈU KÈO CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

06/06   17h59 Czech Republic  vs Nigeria                
07/06   00h00 Belarus  vs Hungary                
07/06   00h00 Norway  vs Panama                
07/06   01h45 Belgium  vs Egypt                

VĐQG Singapore

06/06   19h30 Home United FC6 vs Young Lions5               

VĐQG Brazil

07/06   02h00 Vitoria Salvador BA11 vs Chapecoense SC15               
07/06   02h00 America MG12 vs Atletico Mineiro (MG)1               
07/06   02h00 Sport Club Recife (PE)13 vs Atletico Paranaense16               
07/06   02h00 Botafogo (RJ)7 vs Ceara19               
07/06   02h00 Corinthians Paulista (SP)4 vs Santos14               
07/06   02h00 Cruzeiro (MG)10 vs Vasco da Gama(RJ)6               
07/06   02h00 Fluminense (RJ)9 vs CR Flamengo (RJ)2               
07/06   02h00 Gremio (RS)5 vs Palmeiras3               
07/06   02h00 Sao Paulo8 vs Internacional (RS)17               
07/06   02h00 Parana20 vs Esporte Clube Bahia18               

VĐQG Peru

07/06   02h00 Deportivo Union ComercioB-2 vs Universitario de DeportesA-7               
07/06   02h00 Ayacucho Futbol ClubA-8 vs Dep. San MartinA-6               
07/06   02h00 Sport Boys AssociationB-5 vs Comerciantes UnidosA-3               
07/06   02h00 Sporting CristalA-4 vs Real GarcilasoB-4               
07/06   02h00 Sport RosarioA-2 vs MelgarB-7               
07/06   02h00 Alianza LimaA-1 vs Deportivo MunicipalB-6               
07/06   02h00 EM Deportivo BinacionalB-1 vs UTC CajamarcaA-5               
07/06   02h00 Sport HuancayoB-3 vs Academia CantolaoB-8               

VĐQG Uruguay

07/06   01h00 Club Atletico Cerro7 vs Racing Club Montevideo13               
07/06   01h00 CA Progreso8 vs CA Torque14               
07/06   01h00 Montevideo Wanderers11 vs Centro Atletico Fenix9               
07/06   01h00 Liverpool P.6 vs Rampla Juniors FC15               
07/06   01h00 CA Atenas12 vs Boston River10               
07/06   01h00 Danubio FC3 vs Nacional Montevideo1               
07/06   01h00 Defensor SC4 vs CA Penarol2               

Hạng 2 Hàn Quốc

06/06   16h00 Bucheon FC 19952 vs Suwon FC9               
06/06   16h00 FC Anyang10 vs Busan I'Park4               
06/06   17h00 Asan Mugunghwa FC3 vs Seongnam FC1               
06/06   17h00 Gwangju Football Club7 vs Seoul E-Land FC8               
06/06   17h00 Daejeon Citizen5 vs Ansan Greeners FC6