`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/07/2017

NGÀY GIỜ TRẬN KÈO CHÂU Á TÀI XỈU KÈO CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

12/05   20h30 Hoffenheim5 vs Borussia Dortmund3               
12/05   20h30 SC Freiburg16 vs Augsburg11               
12/05   20h30 Hamburger17 vs Monchengladbach8               
12/05   20h30 Hertha BSC Berlin9 vs RB Leipzig6               
12/05   20h30 Bayer Leverkusen4 vs Hannover 9613               
12/05   20h30 Mainz15 vs Werder Bremen12               
12/05   20h30 Bayern Munich1 vs VfB Stuttgart10               
12/05   20h30 Schalke 042 vs Eintracht Frankfurt7               
12/05   20h30 Wolfsburg14 vs Koln18               

VĐQG Pháp

13/05   01h00 Angers SCO14 vs Nantes9               
13/05   01h00 Bordeaux11 vs Toulouse16               
13/05   01h00 Guingamp10 vs Marseille4               
13/05   01h00 Lille OSC19 vs Dijon12               
13/05   01h00 Amiens SC13 vs Metz20               
13/05   01h00 AS Monaco2 vs Saint-Etienne6               
13/05   01h00 Montpellier HSC8 vs ESTAC Troyes18               
13/05   01h00 Nice5 vs Caen15               
13/05   01h00 Paris Saint-Germain1 vs Stade Rennais FC7               
13/05   01h00 Strasbourg17 vs Lyonnais3               

VĐQG Scotland

12/05   21h00 St. Johnstone8 vs Ross County11               
12/05   21h00 Dundee10 vs Partick Thistle12               
12/05   21h00 Motherwell FC7 vs Hamilton Academical FC9               

VĐQG Armenia

12/05   23h00 Gandzasar Kapan4 vs FC Pyunik5               

VĐQG Ba Lan

12/05   20h30 Bruk Bet Termalica Nieciecza15 vs Arka Gdynia9               
12/05   20h30 Sandecja16 vs Cracovia Krakow10               
12/05   20h30 Slask Wroclaw12 vs Piast Gliwice14               
12/05   20h30 Pogon Szczecin13 vs Lechia Gdansk11               

VĐQG Belarus

12/05   21h00 Dinamo Brest9 vs FC Vitebsk5               

VĐQG Bosnia

12/05   23h00 GOSK Gabela8 vs Borac Banja Luka9               
12/05   23h00 NK Celik11 vs Vitez12               

VĐQG Bulgary

13/05   00h00 Ludogorets Razgrad1 vs Levski Sofia3               
13/05   00h00 FC Vereya6 vs CSKA Sofia2               
13/05   00h00 Botev Plovdiv5 vs Beroe4               

VĐQG Bỉ

13/05   02h00 Royal Antwerp FC8 vs St.-Truidense VV10               
13/05   02h00 KSC Lokeren13 vs K.F.C.O.Wilrijk17               
13/05   02h00 AS Eupen15 vs KV Oostende11               

VĐQG Croatia

13/05   00h00 Inter Zapresic5 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
13/05   00h00 Rudes8 vs Dinamo Zagreb1               
13/05   00h00 Hajduk Split2 vs NK Osijek4               
13/05   00h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs Istra 19619               
13/05   00h00 HNK Cibalia10 vs NK Rijeka3               

VĐQG Estonia

13/05   00h00 Parnu Linnameeskond10 vs FC Flora Tallinn3               
13/05   00h00 Viljandi JK Tulevik8 vs Trans Narva5               

VĐQG Hungary

13/05   00h00 Ujpest FC3 vs Puskas Akademia Fehervar7               
13/05   00h00 Videoton FC2 vs Szombathelyi Haladas8               
13/05   00h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Balmazujvaros Sport KFT10               
13/05   00h00 Ferencvarosi TC1 vs Vasas12               
13/05   00h00 Paksi SE6 vs Budapest Honved5               
13/05   00h00 Debreceni VSC4 vs Diosgyor VTK9               

VĐQG Iceland

12/05   21h00 KA Akureyri7 vs IBV Vestmannaeyjar9               

VĐQG Ireland

13/05   00h30 Limerick FC9 vs St. Patrick's6               

VĐQG Israel

13/05   00h00 Hapoel Haifa4 vs Maccabi Netanya5               
13/05   00h00 Beitar Jerusalem2 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
13/05   00h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Beer Sheva1               

VĐQG Latvia

12/05   20h00 FK Spartaks Jurmala4 vs Caramba/Dinamo Riga5               
12/05   22h00 Metta/LU Riga7 vs FK Ventspils2               

VĐQG Lithuania

12/05   18h00 FK Trakai3 vs FK Zalgiris Vilnius2               
12/05   20h00 Atlantas Klaipeda5 vs Suduva1               

VĐQG Montenegro

12/05   23h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs FK Mladost Podgorica3               
12/05   23h00 FK Kom8 vs FK Rudar Pljevlja5               
12/05   23h00 FK Zeta7 vs OFK Petrovac9               
12/05   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Grbalj Radanovici4               
12/05   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Na Uy

12/05   21h30 Sandefjord12 vs Valerenga7               
13/05   00h00 Start Kristiansand16 vs Brann1               

VĐQG Romania

12/05   23h00 FC Viitorul Constanta4 vs CSM Studentesc Iasi7               
12/05   23h00 CS Universitatea Craiova3 vs Steaua Bucuresti2               
12/05   23h00 FC Voluntari10 vs Sepsi12               
12/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Juventus Bucharest14               
12/05   23h00 Concordia Chiajna9 vs Gaz Metan Medias13               
12/05   23h00 AFC Astra Giurgiu5 vs CFR Cluj1               
12/05   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs FC Botosani8               

VĐQG Serbia

12/05   22h00 FK Rad Beograd16 vs Zemun11               
12/05   22h00 FK Napredak Krusevac7 vs Cukaricki3               
12/05   22h00 Spartak Subotica5 vs Radnicki Nis4               
12/05   22h00 FK Vozdovac6 vs Partizan Belgrade2               
12/05   22h00 Mladost Lucani10 vs FK Backa Backa Palanka13               
12/05   22h00 Macva Sabac12 vs FK Javor Ivanjica14               
12/05   22h00 Vojvodina8 vs Crvena Zvezda1               
12/05   22h00 Borac Cacak15 vs Radnik Surdulica9               

VĐQG Slovakia

12/05   23h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda2 vs Slovan Bratislava3               
12/05   23h00 Trencin6 vs MFK Ruzomberok7               

VĐQG Séc

12/05   22h00 Vysocina Jihlava14 vs Sparta Praha4               
12/05   22h00 Banik Ostrava15 vs Slovan Liberec5               
12/05   22h00 FK Baumit Jablonec6 vs MFK Karvina11               
12/05   22h00 FC Bohemians 19057 vs Mlada Boleslav12               
12/05   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Synot Slovacko10               
12/05   22h00 Zlin9 vs SK Sigma Olomouc3               
12/05   22h00 Dukla Praha13 vs Slavia Praha2               
12/05   22h00 Teplice8 vs Brno16               

VĐQG Thụy Điển

12/05   22h00 Djurgardens5 vs Dalkurd FF13               
13/05   00h00 GIF Sundsvall9 vs Brommapojkarna15               

VĐQG Nhật Bản

12/05   13h00 Shimizu S-Pulse11 vs Shonan Bellmare13               
12/05   13h00 Jubilo Iwata10 vs Vissel Kobe6               
12/05   13h00 V-Varen Nagasaki9 vs Nagoya Grampus Eight18               
12/05   14h00 Kashiwa Reysol8 vs Kawasaki Frontale3               
12/05   14h00 Cerezo Osaka5 vs Kashima Antlers14               
12/05   15h00 Vegalta Sendai7 vs Sanfrecce Hiroshima1               
12/05   18h00 Yokohama F Marinos15 vs Gamba Osaka17               

VĐQG Hàn Quốc

12/05   13h00 Gangwon FC8 vs FC Seoul9               
12/05   13h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Pohang Steelers6               
12/05   15h00 Jeju United FC3 vs Jeonnam Dragons10               

VĐQG Trung Quốc

12/05   14h30 Guizhou Hengfeng FC15 vs Shanghai SIPG F.C.1               
12/05   14h30 Changchun YaTai11 vs Tianjin Teda8               
12/05   18h35 ShenHua SVA FC7 vs Chongqing Lifan6               
12/05   18h35 Tianjin Quanjian10 vs Shandong Luneng2               
12/05   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC3 vs Hebei China Fortune Football Club12               

VĐQG Indonesia

12/05   15h30 Sriwijaya FC Palembang12 vs Bhayangkara FC11               
12/05   18h30 Persib Bandung7 vs Persipura Jayapura1               
12/05   18h30 Barito Putera8 vs PSIS Semarang14               
12/05   21h00 Persija Jakarta2 vs Madura United3               

VĐQG Jordan

12/05   20h00 Al Hussein Irbid10 vs Mansheiat Bani Hasan11               
12/05   22h30 Al-Faisaly2 vs Al Aqaba SC8               

VĐQG Singapore

12/05   16h30 Hougang United FC8 vs Geylang United FC9               
12/05   16h30 Tampines Rovers FC2 vs Home United FC6               

VĐQG Thái Lan

12/05   17h45 Navy FC16 vs Chiangrai United5               
12/05   18h00 Ratchaburi Mitr Phol6 vs Pattaya United12               
12/05   19h00 Chonburi FC11 vs Ubon UMT United17               
12/05   20h00 Police Tero13 vs Buriram United1               

VĐQG Brazil

13/05   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Palmeiras5               
13/05   02h00 Gremio (RS)6 vs Internacional (RS)9               
13/05   07h00 Vasco da Gama(RJ)4 vs Vitoria Salvador BA15               

VĐQG Mỹ

13/05   04h00 Minnesota United FCTay-10 vs San Jose EarthquakesTay-11               
13/05   04h00 FC DallasTay-2 vs Los Angeles GalaxyTay-4               
13/05   04h00 Montreal ImpactDong-8 vs Philadelphia UnionDong-10               
13/05   04h00 Vancouver Whitecaps FCTay-6 vs Houston DynamoTay-7               

VĐQG Nam Phi

12/05   20h00 AmaZulu8 vs Cape Town City6               
12/05   20h00 Ajax Cape Town15 vs Kaizer Chiefs FC4               
12/05   20h00 Maritzburg United3 vs Lamontville Golden Arrows10               
12/05   20h00 Platinum Stars16 vs Bidvest Wits12               
12/05   20h00 Bloemfontein Celtic9 vs Mamelodi Sundowns1               
12/05   20h00 Supersport United14 vs Baroka FC11               
12/05   20h00 Polokwane City FC13 vs Chippa United FC7               
12/05   20h00 Orlando Pirates2 vs Free State Stars5               

Hạng 2 Italia

12/05   21h00 Virtus Entella18 vs Frosinone4               
12/05   21h00 Pro Vercelli22 vs Ternana21               
12/05   21h00 Foggia9 vs Salernitana13               
12/05   21h00 Perugia5 vs Novara Calcio16               
12/05   21h00 Avellino17 vs Spezia11               
12/05   21h00 Brescia12 vs Empoli1               
12/05   21h00 Cremonese14 vs Venezia F.C.6               
12/05   21h00 Carpi10 vs Cittadella8               
12/05   21h00 Palermo2 vs Cesena19               
12/05   21h00 Parma3 vs FC Bari 19087               
12/05   21h00 Delfino Pescara 193615 vs Ascoli20               

Hạng 2 Nga

12/05   19h00 Baltika5 vs FC Tyumen15               
12/05   19h00 Luch Energiya Vladivostok16 vs Krylya Sovetov Samara3               
12/05   19h00 Spartak Moscow II13 vs Sibir6               
12/05   19h00 Zenit-2 St.Petersburg19 vs Shinnik Yaroslavl8               
12/05   19h00 Spartak Tambov4 vs Gazovik Orenburg2               
12/05   19h00 Kuban Krasnodar9 vs FC Tom Tomsk18               
12/05   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Dynamo St. Petersburg7               
12/05   19h00 Avangard Kursk10 vs Volga Olimpiets17               
12/05   19h00 Fakel Voronezh20 vs Volgar Astrachan11               
12/05   19h00 Rotor Volgograd14 vs FK Khimki12               

Hạng 2 Ba Lan

12/05   22h00 Podbeskidzie11 vs Odra Opole9               
12/05   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Puszcza Niepolomice12               
12/05   22h00 GKS Tychy10 vs Rakow Czestochowa7               
12/05   22h00 Gornik Leczna18 vs Miedz Legnica1               
12/05   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Zaglebie Sosnowiec8               
12/05   22h00 Bytovia Bytow13 vs Wigry Suwalki3               
12/05   22h00 Chrobry Glogow6 vs Stal Mielec5               
12/05   22h00 Pogon Siedlce14 vs Chojniczanka Chojnice4               
12/05   22h00 Ruch Chorzow15 vs GKS Katowice2               

Hạng 2 Séc

12/05   20h00 Viktoria Zizkov11 vs Fotbal Trinec5               
12/05   20h00 Hradec Kralove4 vs Usti nad Labem16               
12/05   20h00 FC Sellier & Bellot Vlasim9 vs SC Znojmo7               
12/05   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs Pardubice3               
12/05   20h00 Frydek-Mistek14 vs Vitkovice15               
12/05   20h00 Ceske Budejovice6 vs FK MAS Taborsko13               
12/05   20h00 Olympia Praha10 vs Opava1               
12/05   20h00 FK Pribram2 vs FK Banik Sokolov8               

Hạng 2 Thụy Sỹ

13/05   02h00 Chiasso8 vs FC Rapperswil-Jona5               
13/05   02h00 FC Schaffhausen2 vs Vaduz3               
13/05   02h00 Servette4 vs Winterthur9               
13/05   02h00 Aarau7 vs FC Wil 19006               
13/05   02h00 Neuchatel Xamax1 vs Wohlen10               

Hạng 2 Thụy Điển

12/05   22h00 AFC Eskilstuna4 vs Varbergs BoIS FC14               

Hạng 2 Nhật Bản

12/05   13h00 Yokohama FC10 vs Roasso Kumamoto6               
12/05   13h00 Ventforet Kofu17 vs Tochigi SC13               
12/05   13h00 Avispa Fukuoka5 vs Ehime FC21               
12/05   13h00 Matsumoto Yamaga FC9 vs Zweigen Kanazawa11               
12/05   14h00 Renofa Yamaguchi3 vs Tokyo Verdy4               
12/05   14h00 JEF United Ichihara Chiba19 vs Albirex Niigata14               
12/05   15h00 Tokushima Vortis16 vs Kyoto Sanga FC22               

Hạng 2 Hàn Quốc

12/05   13h00 Gwangju Football Club6 vs Seongnam FC1               
12/05   13h00 Daejeon Citizen8 vs FC Anyang10               

Hạng 2 Trung Quốc

12/05   14h30 Dalian Transcendence15 vs Heilongjiang Lava Spring11               
12/05   18h30 Wuhan ZALL1 vs Yan Bian Fude FC7               
12/05   18h30 Meizhou Meixian Techand F.C.10 vs Beijing BeiKong6               
12/05   18h35 Zhejiang Greentown4 vs Xinjiang Tianshan Leopard16               

Malay Premier League

12/05   14h45 UKM FC11 vs UiTM FC5               
12/05   19h00 Felda United FC1 vs MISC-MIFA7               

Hạng 2 Brazil

13/05   02h30 Centro Sportivo Alagoano9 vs Boa Esporte Clube19               
13/05   02h30 Sao Bento7 vs Oeste SP6               
13/05   02h30 Atletico Clube Goianiense5 vs Londrina (PR)11               
13/05   02h30 Figueirense FC2 vs Avai FC (SC)15               
13/05   05h00 Fortaleza CE1 vs Goias18               
13/05   07h00 Sampaio Correa (MA)10 vs CRB (AL)20               

Hạng 2 Colombia

13/05   03h30 Real Cartagena15 vs Universitario de Popayan7               
13/05   03h30 Bogota FC9 vs Valledupar FC2               
13/05   03h30 Cortulua12 vs Orsomarso11               
13/05   03h30 Fortaleza F.C14 vs Deportes Quindio6               
13/05   03h30 Deportivo Pereira4 vs Barranquilla FC13               
13/05   03h30 Union Magdalena5 vs Real Santander10               
13/05   03h30 Llaneros FC16 vs Atletico FC3               
13/05   03h30 Cucuta1 vs Tigres FC8               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

13/05   04h00 Orange County SCNhóm 2-2 vs Saint Louis FCNhóm 2-6               
13/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs Atlanta United FC IINhóm 1-11               
13/05   04h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-9 vs FC CincinnatiNhóm 1-6               
13/05   04h00 Real Monarchs SLCNhóm 2-3 vs Fresno FCNhóm 2-9               
13/05   04h00 Rio Grande Valley FC TorosNhóm 2-13 vs San Antonio FCNhóm 2-12               
13/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-7 vs Bethlehem SteelNhóm 1-12               
13/05   04h00 Richmond KickersNhóm 1-10 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-2               

Hạng 3 Đức

12/05   18h30 Fortuna Koln7 vs SC Paderborn 071               
12/05   18h30 Sportfreunde Lotte15 vs 1. FC Magdeburg2               
12/05   18h30 Chemnitzer18 vs Hansa Rostock5               
12/05   18h30 Rot-Weiss Erfurt20 vs Wurzburger Kickers6               
12/05   18h30 SV Wehen Wiesbaden4 vs VfR Aalen10               
12/05   18h30 Werder Bremen (Am)19 vs SV Meppen8               
12/05   18h30 Hallescher FC11 vs FSV Zwickau16               
12/05   18h30 SG Sonnenhof Grobaspach13 vs Preuben Munster12               
12/05   18h30 Karlsruher SC3 vs Carl Zeiss Jena14               
12/05   18h30 SpVgg Unterhaching9 vs VfL Osnabruck17               

Aus Brisbane

12/05   14h00 Acacia Ridge9 vs Centenary Stormers4               
12/05   14h00 University of Queensland5 vs Virginia United8               
12/05   15h30 Grange Thistle SC1 vs Mount Gravatt12               
12/05   16h00 The Gap BPL7 vs Bayside United FC11               

Aus FB West Premier

12/05   14h00 Inglewood United6 vs Balcatta7               
12/05   14h00 Bayswater City3 vs ECU Joondalup4               
12/05   14h00 Sorrento F.C.9 vs Floreat Athena8               
12/05   14h00 Perth S.C2 vs Joondalup United14               
12/05   14h00 Perth Glory FC Am1 vs Subiaco AFC11               
12/05   14h00 Stirling Lions10 vs Forrestfield United13               
12/05   17h00 Armadale12 vs Cockburn City5               

Aus New South Wales

12/05   17h00 Marconi Stallions6 vs Sutherland Sharks5               
12/05   17h00 Blacktown City Demons4 vs Sydney FC Youth12               
12/05   17h00 Bonnyrigg White Eagles11 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers1               
12/05   17h00 Manly United10 vs Sydney United3               

Aus Queensland

12/05   14h00 Cairns FC9 vs SWQ Thunder12               
12/05   15h00 Queensland Lions FC2 vs Redlands United FC8               
12/05   15h00 Western Pride1 vs Brisbane City SC7               
12/05   15h00 Moreton Bay United4 vs Brisbane Roar FC Am6               
12/05   15h00 North Queensland United13 vs Brisbane Olympic United FC3               
12/05   15h00 Magpies Crusaders11 vs Brisbane Strikers5               
12/05   15h00 Gold Coast United10 vs Sunshine Coast FC14               

Aus Victoria

12/05   12h00 Avondale FC1 vs Bentleigh Greens2               
12/05   16h00 Dandenong Thunder8 vs Pascoe Vale SC5               

Hạng 3 Hàn Quốc

12/05   14h00 Daejeon Korail4 vs Gimhae City FC2               
12/05   14h00 Gyeongju KHNP1 vs Cheonan City FC3               

Nữ Mỹ

13/05   03h30 Portland Thorns FC Women's3 vs Orlando Pride Women's6               
13/05   07h00 North Carolina Courage Women's1 vs Washington Spirit Women's5               
13/05   08h00 Chicago Red Stars Women's2 vs Houston Dash Women's8               
13/05   10h00 Seattle Reign Women's4 vs Sky Blue FC Women's9               

U21 Nga

12/05   17h00 Zenit St.Petersburg Youth6 vs SKA Khabarovsk Youth13               
12/05   17h00 Amkar Perm Youth12 vs Akhmat Grozny Youth15               
12/05   17h00 FK Rostov Youth9 vs FK Ural Youth16               
12/05   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Rubin Kazan Youth7               
12/05   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs FK Anzhi Youth11               
12/05   17h00 Spartak Moscow Youth5 vs Dinamo Moscow Youth3               
12/05   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs Lokomotiv Moscow Youth4               
12/05   17h00 Ufa Youth8 vs FC Tosno Youth10               

U21 Ukraine

12/05   18h00 FC Karpaty Lviv(U21)3 vs Dynamo Kyiv(U21)2               
12/05   18h00 FC Shakhtar Donetsk(U21)1 vs PFC Oleksandria(U21)5               
12/05   18h00 Olimpic Donetsk(U21)9 vs Chernomorets Odessa(U21)8               
12/05   18h00 Zirka Kirovohrad(U21)12 vs Zorya(U21)6               
12/05   18h00 FC Mariupol (U21)4 vs FC Vorskla (U21)7               
12/05   18h00 Stal Kamianske(U21)11 vs Veres Rivne(U21)10